डॉ. वसंतराव पवार वैद्यकीय महाविद्यालय आणि मविप्र रुग्णालय आणि संशोधन केंद्रात कर्करोग निदान आणि उपचार कक्ष कार्यान्वित

नाशिक, आडगाव येथील मराठा विद्या प्रसारक समाजाच्या डॉ. वसंतराव पवार वैद्यकीय महाविद्यालय आणि मविप्र रुग्णालय आणि संशोधन केंद्रात कर्करोग निदान आणि उपचार कक्ष कार्यान्वित झाला असून त्यामुळे नाशिक शहर , जिल्ह्यासह उत्तर महाराष्ट्रातील धुळे , जळगाव, नंदुरबार आणि अहमदनगर जिल्ह्यातील रुग्णांना त्याचा लाभ होणार असल्याची माहिती मराठा विद्या प्रसारक समाजाचे सरचिटणीस ॲड. नितीन ठाकरे आणि अधिष्ठाता डॉ सुधीर भामरे यांनी दिली-
मविप्र रुग्णालयातील बाह्यरुग्ण विभागात कर्करोग निदान व उपचार कक्ष कार्यान्वित झाला असून त्याचे उद्घाटन ॲड. नितीन ठाकरे व पदाधिकारी आणि संचालक यांच्या उपस्थितीत झाले-
या कर्करोग निदान व उपचार कक्षात कॅन्सर सर्जन डॉ- सुलभ भामरे आणि कॅन्सर फिजिशियन डॉ- शैलेश बोंदार्डे हे रुग्णांना सेवा देणार आहेत. मविप्र रुग्णालयात नवीन डिजिटल एक्स-रे, डीआर सिस्टम आणि डिजिटल एक्स-रे स्कॅनोग्राम या अद्ययावत मशीन उपकरणाचे उदघाटन नुकतेच करण्यात आले-
नवीन ऑन्कोलॉजी युनिट आणि नवीन रेडिओलॉजी उपकरणे हे सर्वसामान्य रुग्ण आणि मविप्र सभासदांसाठी वरदान ठरतील. तसेच नवीन कर्करोग निदान व उपचार कक्ष जिल्ह्यातील कर्करोग रुग्णांना मोठा दिलासा देणारे असून अद्ययावत उपचार प्रदान करण्यासाठी मविप्र व्यवस्थापनाने उचलेले हे महत्वपूर्ण पाऊल असल्याचे यावेळी ॲड. नितीन ठाकरे यांनी सांगितले-
यावेळी शिक्षणाधिकारी डॉ- ज्ञानेश्वर लोखंडे , अधिष्ठाता डॉ. सुधीर भामरे , उप वैद्यकीय अधीक्षक डॉ- कल्पना देवणे , सर्जरी विभागाचे प्रमुख डॉ- कैलास मोगल, रेडिओलॉजी विभागाचे प्रमुख डॉ- निलेश चौधरी , ऑन्को सर्जन डॉ सुलभ भामरे, ऑन्को फिजिशियन डॉ शैलेश बोंदार्डे यांच्यासह विविध विभागांचे प्रमुख आणि शिक्षक – शिक्षकेतर कर्मचारी उपस्थित होते.